Kariyar Bellows don Injin

Gilashin yadi ɗaya ɗaya tare da kuma ba tare da kariyar lamellas ba a kusan kowane nau'in da ake so da iyaka yana ba da ingantacciyar na'ura mai sauƙi da sauƙi ko kariya ta jagora.Madaidaicin aikace-aikacen waɗannan samfuran shine murfin jagororin madaidaiciya ko jagororin lebur.Daban-daban hanyoyin aiki tare da bambance-bambancen damping suna samuwa don aikace-aikace masu ƙarfi sosai.

Sunan namu amintacce ne a cikin kasuwancin da ke kerawa da samarwaMurfin Bellowwanda za a iya amfani da shi a cikin rectangular, octagonal, zagaye, murabba'i, da sauran siffofi marasa kyau.Sauƙi don hawa da cirewa, zaɓin da aka ba da shawarar yana amfani da shi sosai a cikin injunan walda da injunan CNC.Jerin da aka ba da shi ya ba da ƙaƙƙarfan kariya har ma da saurin sarrafawa.An ba da marufi mai hana tamper na jerin.

Muna samar wa abokan cinikinmu keɓaɓɓen kewayonBellow Covers, wanda shine gyarar sigar murfin sandal.Waɗannan murfin da aka gyara suna da inganci kuma suna da tsawon rayuwar aiki.Ƙirƙira ta yin amfani da kayan aiki mai mahimmanci, waɗannan murfin suna amfani da su sosai don kariyar rago, piston na cylinders, ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa da hanyoyin jagora na inji daga busassun ƙura da ƙananan kwakwalwan kwamfuta.

Bellow shine babban zaɓi lokacin da ake buƙatar madaidaicin hanyar kariya.Bellows suna da sauƙin dacewa tare da ƙaramin rufaffiyar tsayi da babban saurin tafiya.Waɗannan an ƙirƙira su ta amfani da nau'ikan nau'ikan ƙarfe daban-daban, roba, PU mai rufi, fata mai kumfa, Gilashin masana'anta dangane da nau'in & yanki na kariya da yanayin aiki.

Aikace-aikace- Injinan Welding na Robotic waɗanda ke tsayayya da 400degree c zuwa 500degree c temp.Don kare jagorar LM daga ɗigon walda mai zafi.

Injiniyoyin al'ada na Jinao da kera bellows da masu kare hanya don duk masana'antu da aikace-aikace.Layin Jinao na bellows na al'ada yana ba da zaɓi mai yawa na kayan aiki da hanyoyin masana'antu.Mafi yawan aikin ƙwanƙwasa shine tsawaita rayuwar kayan aiki masu mahimmanci ta hanyar kiyaye gurɓatacce, irin su barbashi masu ɓarna da guntun ƙarfe.


Lokacin aikawa: Fabrairu-21-2023