Sarkar jan aikin injiniya mai ɗaukar nauyi an yi shi ne da fiber na gilashin ƙarfafa nailan ta hanyar gyare-gyaren allura, wanda ke da halayen ɗaukar nauyi, juriya, da amfani na dogon lokaci.Yana kama da sarkar tanki kuma yana kunshe da mahaɗin mahaɗa da yawa, waɗanda zasu iya juyawa cikin yardar kaina tsakanin hanyoyin haɗin.A cikin zaɓin sarƙoƙin towline na injiniya, tsayin ciki, tsayin waje da farar jerin iri ɗaya iri ɗaya ne, kuma tsayin ciki da radius na lanƙwasa za a iya zaɓar su daban.Hanyar haɗin sarkar naúrar ta ƙunshi faranti na hagu da dama da faranti na sama da ƙasa.Ana iya buɗe kowane sashe na towline filastik nailan, wanda ke da sauƙin haɗawa da haɗawa.Babu buƙatar zaren.Ana iya ba da masu rarraba bisa ga zaɓin sarƙoƙin ja na injiniya don raba sarari a cikin sarkar kamar yadda ake buƙata.
Kebul da tiyo dillalai sassa ne masu sassauƙa da aka yi daga hanyoyin haɗin gwiwa waɗanda ke jagora da tsara kebul da bututu mai motsi.Masu ɗaukar kaya suna rufe kebul ko bututun kuma suna tafiya tare da su yayin da suke kewaya injiniyoyi ko wasu kayan aiki, suna kare su daga lalacewa.Kebul da masu ɗaukar hose na zamani ne, don haka ana iya ƙara ko cire sassan kamar yadda ake buƙata ba tare da na'urori na musamman ba.Ana amfani da su a cikin saituna da yawa, gami da sarrafa kayan, gini, da injiniyan injiniya gabaɗaya.
Samfura | Ciki H×W(A) | Na waje H*W | Salo | Lankwasawa Radius | Fita | Tsawon mara tallafi |
ZF 80x150 | 80x150 ku | 118x196 | An rufe gabaɗaya | 150. 200. 225. 250. 300. 350. 400 | 110 | 3.8m ku |
Ana iya amfani da shi wajen sarrafa itace, masana'antar karfe, injina, masana'anta, noma a wuraren da ke da guntu mai zafi, datti da ƙura, da sauran munanan yanayin muhalli.
JINAO roba na USB jan sarkar An dogara da amfani a cikin dubban aikace-aikace a duniya - daga abin sha zuwa karfe niƙa.Za a iya jujjuya tsayin sama ba tare da matsala ba, yana ba da damar yin aiki na dogon lokaci a fannonin masana'antu daban-daban.Yana ba da ƙirar ƙira don haka shigarwa shima yana da sauƙi.Yana da cikakkiyar juriya na watsa labarai kuma ya dace da ƙananan wuraren shigarwa, babban nauyi mai nauyi, igiyoyi masu ƙarfi da hoses.