Babban layin mu na ma'auni zai ba ku damar zaɓar mafi kyawun jigilar kebul ko mai ɗaukar hose don dacewa da takamaiman bukatunku.Haɗin haɗin kai daga 2 "don aikace-aikacen ayyuka masu sauƙi ta hanyar 14" don manyan aikace-aikacen nau'in masana'antu suna samuwa, da kuma babbar tsararru na lankwasawa da faɗin.Tsare-tsare na al'ada sune na musamman.Ana kera masu ɗaukar igiyoyi da tiyo daga 80,000 psi hi-tensile ƙarfi haɗin ƙarfe tare da ma'auni na #12 da #10 ma'auni na haɗin ma'auni.
Kowane haɗin haɗin gwiwa yana ƙunshe da madaidaicin fil ɗin haɗin gwiwa tare da zobe mai riƙewa ko tare da taurin kafada da ƙwaya masu kulle nailan don waɗannan aikace-aikacen da suka fi ƙarfin.Duk sassa an lulluɓe tutiya tare da rawaya trivalent chromate tsoma don ƙarin juriya na lalata.Akwai sauran kayan gini kamar aluminum, bakin karfe da nailan.
Har ila yau, muna ba da layi na mai ɗaukar igiyoyin Mill Duty Cable waɗanda ake amfani da su a cikin ƙaƙƙarfan aikace-aikace da muhalli kamar masana'antar ƙarfe.Suna bayar da nau'in nau'in katako na akwati don iyakar ƙarfi da kwanciyar hankali.Sandunan da aka ɗora lokacin bazara suna ba abokin ciniki damar samun sauƙin igiyoyi da hoses.Hakanan suna kawar da damuwa na masu dacewa masu girma dabam waɗanda dole ne su wuce ta wurin buɗewa (kafaffen) sashin buɗewa akan mai ɗaukar salon katako.An ba da shawarar ƙwanƙolin kafaɗa da ƙwayayen kulle don amfani a cikin matsuguni.Ana kera sarƙoƙin ja na igiyoyi don a iya cire guntu ko sassa a cikin filin.
● Zane-zane na tsakiya don ƙarancin kebul da lalacewa
● Faɗi iri-iri na daidaitattun ƙirar jigilar kayayyaki
● Akwai a kowane radius ko faɗi
● Abubuwan ƙira na yau da kullun akwai don haɓaka tsarin ku
● Mafi kyawun ƙarewa da juriya na lalata
● Babu maki
● Ana samun kowane sassan faɗin
● Ƙananan lokutan jagora
Nau'in | Farashin TL65 | Farashin TL95 | TL125 | Farashin TL180 | Saukewa: TL225 |
Fita | 65 | 95 | 125 | 180 | 225 |
Lankwasawa radius(R) | 75. 90. 115. 125. 145. 185 | 115. 145. 200. 250. 300 | 200. 250.300.350. 470. 500. 575. 700. 750 | 250. 300. 350. 450. 490. 600. 650 | 350. 450. 600. 750 |
Min/max Nisa | 70-350 | 120-450 | 120-550 | 200-650 | 250-1000 |
Cikin H | 44 | 70 | 96 | 144 | 200 |
Tsawon L | Mai amfani ya keɓance shi | ||||
Matsakaicin girman farantin tallafi | 35 | 55 | 75 | 110 | 140 |
Ramin rectangular | 26 | 45 | 72 |